FAQs

FAQ

TAMBAYOYIN DA AKE YAWAN YIWA

Za a iya shirya mana sufuri?

Ee, Za mu iya shirya sufuri ta Express, ta teku ko ta iska.

Shin sufuri lafiya ya isa?

Muna tattara kayan da kyau sosai.Za ku sami kaya a hannu tare da yanayi mai kyau.

Yaya game da inganci?

Muna da ƙungiyar ƙwararrun QC kuma muna kula da dalla-dalla don tabbatar da ingancin samfuranmu ya wuce tsammanin abokin ciniki.

Wane irin takaddun shaida samfuran ku suke da su?

CE, FCC, RoHS, PSE, UN38.4, MSDS, da dai sauransu, wanda ke iya gamsar da yawancin buƙatun shigo da ƙasa.

Ta yaya zan iya yin marufi na al'ada?

Za mu iya taimaka wa kamfanin ku don ƙirƙirar alamar ku.Mai zanen hoto na cikin gida na iya ɗaukar duk buƙatun ku na hoto akan samfuran duka da marufi. Muna kuma karɓar ƙaramin sabis na OEM.

Za a iya ba da samfurin kyauta?

Ba za mu iya ba da samfurin kyauta ba, amma za mu iya mayar da farashin samfurin daga tsari mai girma na gaba.

Yaya game da batun bayan tallace-tallace?

Muna da garanti na shekara guda, idan akwai wani gurɓataccen yanki wanda ba lalacewa ta wucin gadi ba.Zai aika adadin guda ɗaya tare da maimaita oda tare.